Mapenzi ya kukomoana
Ni katikati mwa mji mmoja anaonekana Mama ...
Ni katikati mwa mji mmoja anaonekana Mama mmoja akiwa anaendesha gari kwa kasi kubwa mno kuonesha kuna sehemu anatakiwa awahi kuliko maelezo, na Mama huyo akiwa ndani ya gari alionekana ni Mtu anaye jiongelesha maneno na kulalamika hovyo hovyo bila mpangilio tena kwa hasira kubwa, kutokana na kasi ambayo Mama yule alikuwa nayo hakujali hata vivuko vya watembea kwa miguu, bahati mbaya Mama huyo akiwa kwenye spidi kali alimgonga msukuma mkokoteni ambaye kwa muda huo alikuwa anavuka barabara na mkokoteni wake kuelekea upande wa pili.
Bahati nzuri kwa Mama yule ajari ile kwake haikumuletea madhara yoyote yale yaani hakuumia popote wala gari lake halikuharibika popote, kutokana na jinsi alivyo kuwa kapania huko anako kimbilia wala hakujali yule Mtu aliye mgonga pale chini yeye aliendelea na Safari pasipo kushuka kwenye gari lake.
Ni ndani ya nyumba moja ya kifahari kwenye chumba kimoja miongoni mwa vyumba vingi vilivyomo kwenye nyumba hiyo, alionekana mzee mmoja wa makamo kidogo akiwa na Binti mbichi kabisa ndani ya chumba hicho na inaonekana wawili hao ilikuwa ni Mara ya kwanza kuwa kwenye hali hiyo.
"Nusra kwa nini unakuwa hivyo kwani tatizo nini!?? Si nimekwambia ntakununulia Gari au hutaki kuwa na Gari lako!??" Mwanaume huyo akiwa amevaa bukuta yake, huku mashine yake ikiwa imetuna mbele ya bukta ile nyepesi, alizidi kumshawishi Binti Nusra ili aweze kumpa walau hata utelezi kidogo.
"Uuuuuuu!! Sawa gari nataka lakini naogopa mno Mama akija kujua swala hili sidhani kama ntabaki Salama" Nusra alionekana ni binti anaye tamani sana kuingia kwenye ulingo ule na mwanaume yule ila inaonekana alikuwa anaogopa mno huyo anaye dai ni Mama yake.
"Aaaaaa! Nani atamwambia sasa!? Mama yako Kwanza kasafiri kaenda kukagua mashamba huko Kijijini, atajuaje sasa!?" Mzee yule alizidi kutupia nyavu huku akiwa anamsogelea Binti Nusra.
"Aaaaaa!! Usinishike kwanza subiri" Nusra akiwa anajiuliza amkubalie yule mzee au asimkubali mara alijikuta mkono wa mzee ule umefika kwenye titi lake.
"Aaaaaaa!! tulia basi kwani wewe hutaki Gari!!?" Baba yule aliongea kwa sauti ya Chini huku akiwa anaendelea kubinya titi la binti yule kidogo kidogo na kwa ustadi mkubwa!!
"Aaaaaaa!! Lakini!!!....aaaa!!" binti yule alijikuta maneno yameacha kumtoka vizuri huku mapigo ya moyo yakiwa yameanza kubadili welekeo, Baba yule alipo gundua kwamba yaliyomo yamo hapo ilibidi aanze kupitisha mkono kwenye mwili mzima wa Binti huyo ambaye alikuwa kavaa blauzi kubwa yenye kuvutika.
Muda huo Mashine ya mzee huyo ilikuwa imedinda na kusimama mpaka mishipa ilikuwa inauma, ila Kabla mzee huyo hajaanza kumvua Binti yule nguo zake mara alisikia sauti za mdada wa Kazi zikiwa zinaita Jina lake kwenye korido.
"Baba!!! Baba!!! Mzee Moris!!??" Hizo ni sauti za mdada wa Kazi ambazo alizisikia Baba huyo.
"Aaaaaa!! Huyu mjinga nini naye! Si angeacha nipige hata bao moja pumbavu zake!" Kwa hasira mzee yule kimoyomoyo alijiongelesha huku akiwa anatoka chumbani mule ili achungulie kipi kinaendelea, ni kweli mzee yule alitoka mpaka kwenye korido ambayo ilikuwa inaunganisha moja kwa moja mpaka kwenye ngazi za kushuka sebuleni.
"Duuuu!! Mzee kumbe upo huku nimekutafuta kote sijakuona! Sasa wafanya nini kwenye vyumba vya wageni na wewe!??" Mdada yule wa Kazi akiwa anamchekelea Boss yule huku akiangalia mbele ya bukta palivyo tuna alimuuliza
"Neila we ongea ulicho niitia sitaki kunichelewesha nina Kazi za kiofisi nazifanya ndo maana nimejificha huku maana yake sitaki usumbufu!" Kwa hasira alizo nazo mzee yule kwa kukatishwa akiwa kwenye harakati za kupunguza uzito alimuuliza mdada yule.
"Boss si yule mchepuko wako kafika yupo sebuleni anakusubiri!!" Mdada yule akiwa anacheka cheka aliongea na inaonekana mdada yule wa Kazi na Boss wake kuna Siri walikuwa wanafichiana.
"Okay mwambie kuna Kazi namalizia nimkute chumbani, na sitaki aje mtu yeyote kunisumbua huku kwa Sababu mtanichnganyia mafaili" Boss yule baada ya kupewa taarifa ile ilibidi atoe maelekezo na baada ya hapo alirudi tena kule chumbani akiwa amepania kupita maelezo, baada ya kufika chumbani hakusubiri tena, awamu hii alifikia kuvua ile Bukuta, Binti Nusra alibaki katumbua macho kwa jinsi mtalimbo wa mzee yule ulivyo kuwa unamwaga udenda kuonesha unahitaji, utelezi.
Muda huo yule Mama aliye kuwa anaendesha Gari kwa vurugu kule njiani alionekana akiingia kwenye nyumba hiyo ya kifahari huku akiwa na haraka kupita maelezo.
"Paulo ni kweli yule mpuuzi anaye nichukulia mume Wangu kafika na yumo humo ndani??" Kwa kuhema Mama huyo alishuka kwenye gari na kumuuliza mlinzi wa getini.
"Mama Nusra ndo kama nilivyo kwambia, yule Dada muuza duka la madawa pale bondeni ndo huyo anatembea na Boss na muda nakutumia meseji alikuwa ndo anashuka kwenye taxi hapo barabarani na muda huu yupo huko ndani" mlinzi yule alitoa maelezo yote kwa Mama yule ambaye aliitwa Mama Nusra, na inaonekana Mama huyo alikuwa kampatia mlinzi Kazi ya kumpeleleza na kumpa taarifa za Mtu anaye tembea na mumewe.
Basi haraka haraka Mama yule baada ya kupewa maelezo na mlinzi bila hata kuzima gari wala kutoa ufunguo kwenye gari, alikimbilia ndani kama hana akili vizuri.
"Neila Baba yako yuko wapi!!? Nakuuliza Mzee Moris yuko wapi!??" Baada ya kuingia ndani na kumkuta mdada wa Kazi pale sebuleni, Mama Nusra aliuliza kwa hasira huku akionekana ni Mtu anaye jua kinacho endelea, hapo Hofu ilianza kumuingia binti Neila ambaye inaonekana alikuwa anamfichia Boss wake mambo mengi machafu, na muda huo mchepuko wa Mzee Moris ulikuwa upo chumbani kwa mzee huyo ukisubiri mzee huyo aje.
Neila baada ya kuulizwa vile ilibidi amuelekeze sehemu mzee huyo aliko, ili Mama Nusra akielekea huko aweze kumsaidia Boss wake kwa mumtorosha mchepuko yule aliyeko chumbani, na Neila bila kujua kama ndo anamuweka Boss wake kwenye matatizo zaidi yeye alimwelekeza moja kwa moja mpaka chumba alicho Boss huyo na mbaya kuliko zote neila aliamini huwenda kweli Boss huyo yupo na Kazi za kiofisi kule kwenye chumba Cha wageni na hakujua kama mzee yupo kuzagamuana na mwanamke mwingine.
Kwa haraka haraka Mama huyo alipanda ngazi na kuelekea huko vyumba vya wageni viliko, akiwa kwenye korido anatafuta kati ya vyumba vile vitatu ambavyo vishatengwa kwa ajili ya wageni ni chumba gani mumewe yumo, mara alianza kusikia sauti za mahaba toka miongoni mwa chumba.
"Ashiiiiiiiiii!! taratibu basi!! Aaaaaa hapoooo!! Eshiii tamuuuuu!!, Baby!!! Naumiaaaa!! Uuuuuuu aiiiiiiiiii jamaniiiiii!"
"Namwagaaa!!!! Dear!!!! Utamuuuuu ashiiiiiiiiii! bong'oa vizuri dear!!! Yessssss!!!"
"Ongeza spidi!!! Yesssssss bebi suguaaaa!! Chukuaaaa yako yote nimekuacchiaa!! Aiiiiiiiiii! tamuuuuu!!"
Hizo ni sauti amabazo Mama Nusra alizisikia akiwa pale mlangoni huku moyo wake ukiwa unawaka moto, ila mbaya Zaidi ile sauti ya kike ambayo ilikuwa inatoa sauti na miguno kule ndani alihisi siyo ngeni masikioni mwake, ila kutokana na alivyo kuwa kapaniki hakujua hata sauti hiyo ya nani!?
"Pumbavu zake mzee huyu! Mbona Mimi huwaga ananitomba kichovu sana, alafu huko ndani mbona inaonekana anatomba mitombo ya hali ya juu na ufundi! Haki ya nani huyo panya leo nakata kichwa chake " Mama Nusra akiwa kajawa na wivu, huku chupi yake ikiwa imeanza kulowana kwa miguno tu aliyo isikia kule ndani, alijiongelesha mwenyewe na baada ya hapo aligonga mlango.
"Eshiii!! We Neila nimekwambia nakuja, mwambie anisubiri pumbavu!?" Kwa hasira baada ya mlango kugongwa, Mzee Moris alikasirika na kutema matusi, huku akiwa ameanza kulitafuta bao la pili.
Mama Nusra aliendelea kugonga huku mwili mzima ukiwa unatetemeka, na muda huo huo SMS iliingia kwenye Simu yake.
"Boss huyo dada mbona yupo huku anakimbia kwani imekuwaje huko ndani?? Umewafumania?" Sms ilisomeka hivyo na ilitokea kwa mlinzi wa getini, Mama Nusra alibaki katumbua macho huku akiwa haelewi muujiza unao endelea, yaani yeye anasikia watu wakitombana kule chumbani alafu muda huohuo anaambiwa Mchepuko huyo tena yupo getini.
"Uuuuuuu!! Huyu Paulo naye ndo walewale nini!!? kwa nini anataka kunidanganya au anataka nitoke hapa ili nisifanye hili fumanizi! Uuuuuuu inawezekana vipi au huyo Dada mchawi katokezea getini mbona nimeacha kusikia miguno huko ndani" Mama Nusra akiwa pale mlangoni huku akiwa anasoma ile SMS ya Paulo mara mbili mbili alibaki akijiuliza maswali ambayo hata hivyo hakupata Majibu.
Je ni maamuzi yapi Mama Nusra atayachukua, na vipi kuhusu walioko kule ndani wataponea chupu chupu kwenye fumanizi!?? Nusra ni nani?? Yote hayo utayajua katika mwendelezo safi kabisa wa Hadithi hii yenye mikasa ya mapenzi na kuburudisha.